FC Láng

Join the forum, it's quick and easy

FC Láng
FC Láng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» GỬI TẤT CẢ ĐỐI TÁC MUỐN GIAO HỮU VỚI FC LÁNG
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyTue Feb 07, 2012 10:12 am by fclang

» Mời anh em ở FC Láng giao lưu
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyThu Jul 14, 2011 7:13 am by mr.binh88

» FC láng với Đỉnh cao phía trước...
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyFri Jun 24, 2011 9:10 pm by HoangViet9592

» Danh sách thành viên đội bóng hiện tại bắt đầu tháng 10
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyFri Jun 24, 2011 9:05 pm by HoangViet9592

» FC Láng dạo này sao roài?
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyFri Jun 24, 2011 8:46 pm by HoangViet9592

» MỜI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI CẬP NHẬT TẤT CẢ CÁC TIN TỨC VỀ LÀNG QUÊ HOẶC NHỮNG TIN HOT NHẤT NHÉ.!
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyTue Jun 14, 2011 4:20 am by hanh_pro

» Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyFri Apr 08, 2011 8:31 am by HoangViet9592

» KO có chủ đề lịch thi đấu 2010 để poss bài Hùng ơi
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyFri Apr 08, 2011 8:24 am by HoangViet9592

» Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái EmptyTue Jul 20, 2010 9:00 am by Lampard9

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái

muvodoi_r10
huyentran
Roobau
luutuan
Lampard9
Admin-kki
10 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Empty Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái

Bài gửi by Admin-kki Fri Sep 25, 2009 12:14 am

Biệt Danh PS nào----kileo
- Gã hà tiện Moratti khoa
- Lampart thực dụng
- Cecs
- Xoáy Linh
- FC Bờm
- Bà đầm già Duy Hùng
- Fugur Trần
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

https://fclang.forumvi.com

Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Empty Re: Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái

Bài gửi by Lampard9 Tue Sep 29, 2009 4:59 pm

Thông tin mới nhất gửi tặng anh em : Mình vừa đưa FC Chelsea ở Nha Trang đi nghỉ mát 1 tuần về sau chức vô địch PS Láng (Thường thấy )về đến Hà Nội tự dưng thấy rất muốn làm nhục 1 câu lạc bộ nào đó.Bỗng nhiên, nghĩ đến Bacelona và nạn nhân lần này của Chelsea lại được xác định cụ thể.Và như vậy cái gì đến cuối cùng cũng đến có điều quá nhanh 1 cuộc thảm sát bắt đầu vào buổi chiều 22.9 tại ngõ Cột Cờ và 1 lần nữa ko ai khác lại là thầy trò huấn luyện viên Duy Cường.Với thất bại như vậy còn rất nhiều điều phải làm ở huấn luyện viên đến Hồng Bàng này.Một lần nữa Chelsea lại thể hiện được sức mạnh của nhà đương kim vô địch.... lol!
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Empty Re: Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái

Bài gửi by Admin-kki Wed Sep 30, 2009 8:36 am

Khà khà, Công tử họ lưu nổ ác quá, được roài sẽ lập 1 hội quán ps chuẩn để anh em sỉ nhục Chelsea và công tử họ lưu ... Anh em chuẩn bị tinh thânf đi nhé nhất là Morati kẹt sỉ
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Lampard9 Wed Sep 30, 2009 8:43 pm

Sau khi làm nhục Bacelona 2 lần liên tiếp đợt này nạn nhân của Chelsea đang hướng đến là đội bóng của Gã hà tiện Moratti Khoa...Cuộc thảm sát Bà đầm già (Juvetus) sẽ bắt đầu nếu Gã hà tiện Moratti Khoa gật đầu nhận lời thách đấu của FC Chelsea...Hy vọng huấn luyện viên đến từ HVTC sẽ mau chóng nhận lời thách đấu... lol!
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by luutuan Thu Oct 01, 2009 8:48 pm

thang dien anh.tao thach dau ps voi may.keke

luutuan
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by Lampard9 Fri Oct 02, 2009 8:12 am

Thằng Tuấn Văn tuổi gì mà có tiếng nói trong làng PS2...khà khà
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by luutuan Fri Oct 02, 2009 11:40 am

đề nghị ko được nói bậy.mày có dám đấu với tao đâu mà nc

luutuan
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by Admin-kki Fri Oct 02, 2009 2:02 pm

Lampard hết buồn chuyện hôm qua chưa, pep sorry nhé vì hơi quá tay... chuẩn bị mà phục thù nhé.........
Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Bd_54610
Hoàng gia - Tiquitaca
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Roobau Wed Oct 07, 2009 2:57 pm

de nghi duy cuong dat lai nickname cho cac huan luyen vien! to la mourinho khoa nhe afro
Roobau
Roobau

Bài gửi by Admin-kki Thu Oct 08, 2009 8:52 am

Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Andres10Công tử họ lưu không dám lên diễn đàn nữa rồi....
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Lampard9 Fri Oct 09, 2009 5:15 am

Hoho thực tế phong độ là tức thời cái đẳng cấp vẫn là mãi mãi...Có thắng có thua mới hấp dẫn quan trọng thắng như thế nào và thua như thế nào thôi.Khi cần có thể thắng thuyết phục...Huấn luyện viên Duy Cường hiểu chứ.Nếu đã đọc xin để lại 1 cái hẹn king
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by huyentran Sat Oct 10, 2009 8:31 am

e chao` ca nha`
sau nhieu` ngay` tim` tooi` ma hok aj noi' cho e cung~ da~ vao` dc day Razz Razz Razz Razz Razz Razz
so truong` cua e la` chem' dAY'
cho em tham gia chem' gio' voi' nhe' Basketball Basketball Basketball Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

huyentran

Bài gửi by Admin-kki Sat Oct 10, 2009 1:27 pm

Đồng ý, đồng ý em chém các anh ấy mạnh tay cho anh nhé .. nhưng tuỳ người mà chém đấy chứ chém anh là anh bảo bạn anh đấy...khà khà chào kế toán của thị trấn Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái Icon_cheers
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Lampard9 Mon Oct 12, 2009 1:06 pm

Thằng Cường hôm trước có cuộc tẩu thoát tránh xuống hạng vớ vẩn quá.Dù sao cũng may mắn cho chú em...hehe
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by muvodoi_r10 Mon Oct 12, 2009 1:12 pm

hem hem, cho e tham gia voi. e tuoi nho nhung tai cao.hehe, ai choi thi chap e it nhat 4 qua nhe'
Nguyen Duy Tuyen
muvodoi_r10
muvodoi_r10

Bài gửi by thuy hang Tue Oct 13, 2009 7:04 pm

xin chào hội "tứ điên" cho tớ chém gió với. tớ cũng thích chơi PS2 lắm mà hội "tứ điên" đi chẳng bao jờ rủ tớ cả hixhixx
thuy hang
thuy hang

Bài gửi by Lampard9 Wed Oct 14, 2009 9:45 am

Kinh nghiệm hạn chế và phong tỏa khả năng của Messi Bacelona của FC Chelsea cho anh em làng PS2 tham khảo nhé.

Khi gặp Barca của HLV Duy Cường, vấn đề đầu tiên của mọi hàng thủ là tìm cách phong tỏa Messi làm được việc này coi như hạn chế được 50%sức mạnh cua FC Bacelona. Nhiệm vụ trực tiếp nhất tất nhiên được giao cho hậu vệ trái. Sau thời gian dài nghiên cứu, tờ Times của Láng đã phát hiện ra rằng, cách tốt nhất là bố trí một hậu vệ trái có chân thuận là... chân phải.
Quá thừa để nhắc lại những điểm mạnh của Messi. Vấn đề đáng lưu ý hơn cả là thói quen của siêu sao người Argentina. Dù thuận chân trái, Messi lại thường đá lệch hẳn sang cánh phải. Ở vị trí ấy, anh có thể đột nhập vào vòng cấm ở mọi góc độ, mọi phương hướng. Nhưng nếu quan sát kỹ, Messi thường đi ngang vào giữa hơn là đâm thẳng xuống biên ngang. Khi đi ngang vào giữa, anh dễ dàng tung ra những đường chuyền "chết người" hoặc cứa lòng vào góc xa. Vì muốn nâng thành tích ghi bàn, Messi càng thường xuyên đi bóng ngang ở mùa này. Trong trường hợp đột thẳng xuống sát biên ngang, Messi khó có khả năng dứt điểm vì chân phải của anh không khủng khiếp như chân trái. Nếu chuyền thì thường vỉa má ngoài.
Benitez từng thành công khi bố trí Arbeloa phong tỏa Messi
Đó là lý do việc bố trí một hậu vệ trái thuận chân phải tốt hơn là thuận chân trái. Khi Messi đi ngang vào giữa, tức phía bên phải của hậu vệ, ai thuận chân trái sẽ gặp khó khăn trong việc cản phá, xoạc bóng thì dễ gây ra phạm lỗi hoặc penalty. Arbeloa, một cầu thủ đá chân phải tốt hơn chân trái, từng bắt chết Messi trong cả 2 lượt trận khi Liverpool gặp Barca ở mùa 2006-2007. Mùa này, khi Real Madrid hành quân đến Nou Camp, HLV Juande Ramos đã bất ngờ bố trí hậu vệ phải Sergio Ramos đá lệch sang trái. Ramos cùng sự trợ giúp khác từ đồng đội đã thành công phong tỏa Messi trong 2/3 thời gian trận đấu. Tất nhiên phải tính đến thực trạng đá rắn từ hàng thủ Real.
Mùa trước, hậu vệ thuận chân trái của M.U HLV Trần Mẫn là Evra đã thành công phong tỏa Messi. Khác với các hậu vệ trái khác, Evra không chăm chăm tham gia phòng ngự mà tích cực băng lên phía trước khi đội nhà tổ chức tấn công. Điểm mạnh của Evra là tốc độ, không hề quá kém so với Messi. Trong 2 trận đối đầu với Messi, Evra còn tích cực áp sát Messi khi bóng đến. Bởi khi ấy, Messi sẽ không thể nhận bóng trong tư thế thoải mái.
Ví dụ mỗi lần gặp Bacelona trong những giải PS2 thường niên của Láng FC Chelsea của HLV Hoàng Anh đã không quá đau đầu về phương án phong tỏa Messi nếu Ashley Cole không dính chấn thương. Như Evra, Cole có điểm mạnh về tốc độ. Xét về khả năng phòng ngư, Cole còn được đánh giá tốt hơn Evra. Nhưng tiếc thay,nếu Cole lại không thể tham dự trận đấu ở vì an treo giò. HLV Hoàng Anh đã suy tính nhiều phương án thay thế, gồm cầu thủ trẻ Mancienne, Essien và Belletti. Mancienne quá non nớt về kinh nghiệm. Essien đa năng nhưng không nhanh và bằng chứng cho thấy, anh nhiều lần bị Ronaldo vượt qua ở trận CK Champions League khi lùi về đá hậu vệ phải. Belletti hiểu rõ Messi nhưng anh không được đá nhiều thời gian gần đây. Nhiều khả năng,Hoàng Anh sẽ sử dụng Bosingwa, một cầu thủ... thuận chân phải.Hãy đợi những thú vị ở những giải đấu PS2 sắp tới.
Dẫn chứng là những cuộc thảm sát Bacelona gần đây của FC Chelsea
Mr Hoàng Anh_Lampard9
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by Admin-kki Thu Oct 15, 2009 10:15 am

Hi lampard, chắc sau những trận muối mặt của Chelsea những trận gần đây lampard đã ngày đêm suy nghĩ chiến thuật để hạn chế những đường tấn công sắc nét của FCB , Nhưng nói khó hơn làm đấy Lampard à vì không những không bắt được Leo mà còn Ibra, Henry, xavi....rất nhiều cầu thủ khác với lối chơi của FCB là phối hợp nhỏ, những đường trọc khe và xuống cánh đột biến., hẹn 1 ngày gần nhất .!
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Lampard9 Fri Oct 16, 2009 8:51 pm

Chú em nào thích tham gia cần cố gắng rèn luyện sức khỏe để có những đêm thức trắng dài hơi...Ko có Sting đâu chỉ có trà đá làm tăng lực là may mắn lắm rồi... sunny
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by hung_nesta Sat Oct 17, 2009 6:32 pm

phong độ của mình dạo này đánh PS xuống quá, thế mà lên ngôi vô địch 2 lần gần đây. Very Happy
hung_nesta
hung_nesta
ĐỘI TRƯỞNG

Bài gửi by hung_nesta Sat Oct 17, 2009 6:33 pm

Cường , Khoa, Nghĩa , Duy Hùng chịu khó luyện tập đi nhé. haha
hung_nesta
hung_nesta
ĐỘI TRƯỞNG

Bài gửi by Roobau Sat Oct 17, 2009 9:12 pm

quý hưng hơi nổ rồi đấy nhé!chuẩn bị tinh thần đón nhận sự thất bại khi gặp bà đầm già Juvetus của KhoaTran Evil or Very Mad
hêhê!theo dự đoán của giới chuyên môn,khi giải đấu ps2 sắp tới đây diễn ra! Juvetus sẽ mang cúp về Tài chính.....
2đội sẽ bị xuống hạng đó là FC Barcalona của Pe'p Cường và Chelsea của Ancelotti H.Anh
lol!
Roobau
Roobau

Bài gửi by Admin-kki Mon Oct 19, 2009 9:46 am

Vớ vẩn quá, xa diễn đàn mấy hôm mà anh em nổ ác quá làm tui coi như xuống hạng liên tục thế này... roo và létta thì cũng chỉ ở mức TBK thôi ...Đề nghị Létta Hưng tổ chức giải đấu ps đi nhé.
Admin-kki
Admin-kki
MANAGER

Bài gửi by Lampard9 Tue Nov 03, 2009 7:43 am

Roo Khoa hôm qua ngày 2.11vừa xuống hạng anh em nhé Smile)
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by Lampard9 Wed Nov 04, 2009 2:16 pm

dạo này thấy chẳng có đối thủ nào trong làng PS2 cả nản thật...
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics