FC Láng

Join the forum, it's quick and easy

FC Láng
FC Láng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» GỬI TẤT CẢ ĐỐI TÁC MUỐN GIAO HỮU VỚI FC LÁNG
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyTue Feb 07, 2012 10:12 am by fclang

» Mời anh em ở FC Láng giao lưu
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyThu Jul 14, 2011 7:13 am by mr.binh88

» FC láng với Đỉnh cao phía trước...
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyFri Jun 24, 2011 9:10 pm by HoangViet9592

» Danh sách thành viên đội bóng hiện tại bắt đầu tháng 10
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyFri Jun 24, 2011 9:05 pm by HoangViet9592

» FC Láng dạo này sao roài?
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyFri Jun 24, 2011 8:46 pm by HoangViet9592

» MỜI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI CẬP NHẬT TẤT CẢ CÁC TIN TỨC VỀ LÀNG QUÊ HOẶC NHỮNG TIN HOT NHẤT NHÉ.!
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyTue Jun 14, 2011 4:20 am by hanh_pro

» Lập hội quán PS cho anh em chém gió thoải mái
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyFri Apr 08, 2011 8:31 am by HoangViet9592

» KO có chủ đề lịch thi đấu 2010 để poss bài Hùng ơi
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyFri Apr 08, 2011 8:24 am by HoangViet9592

» Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG
Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG EmptyTue Jul 20, 2010 9:00 am by Lampard9

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG

2 posters

Go down

Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG Empty Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG

Bài gửi by tony Tue May 11, 2010 6:08 pm

Sau kì nghỉ đông dài giằng giặc, anh em FC Láng huyền thoại đã trở lại đầy tự tin. Trong trận mở màn của mùa giải mới Anh em FC Láng đã đá một trận cống hiến với tinh thần "quả cảm" .Dưới cái nắng như đổ lửa của tháng 4 một trận đấu cân sức cân tài trên sân cỏ nhân tạo (kèm mùi hăng của cao su dưới cái nắng gần 40 Celcius) gần sân Nhà Máy Nước Thanh Xuân.
Tony, tài năng trẻ của đội bóng đã tham gia trong vòng 5 phút của trận đấu thôi nhưng cũng cảm thấy trận đấu rất "nhiệt".
Cho dù đây là trận đấu mà đội nhà đã không dành chiến thắng nhưng nó là một mốc rất quan trọng đánh dấu một chiến dịch chinh phục những đỉnh cao mới trên khắp các sân cỏ HN của anh em chúng ta. Đề nghị anh em nhiệt liệt hoan hô.
Qua trận đấu anh em đã thấy đc mốc hiện tại của mình, anh em ta cần rút kinh nghiệm rất nhiều để sau này chúng ta cống hiến những trận đấu hay và đầy xúc cảm. Rất mong anh em sẽ cố gắng trong những trận tới.
VÌ MỘT MÙA HÈ RỰC LỬA
(Bài này mong anh em chém nhẹ tay thôi nha !!) Very Happy Very Happy
tony
tony

Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG Empty Re: Thông báo về sự trở lại sáng chói của FC LÁNG

Bài gửi by Lampard9 Tue Jul 20, 2010 9:00 am

Đúng vì 1 FC Láng vững mạnh về mọi mạt anh em phải đoàn kết xây dựng 1 tập thể tốt.
Lampard9
Lampard9
CÔNG DÂN ƯU TÚ
CÔNG DÂN ƯU TÚ

- Similar topics